กิจกรรมอบรมเพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ และสร้างวัฒนธรรมองค์กร หัวข้อ “No Gift Policy งดรับ งดให้ของขวัญ เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมการทำงานอย่างโปร่งใส ส่งเสริมคุณธรรม จริยธรรมและธรรมาภิบาล” |
![Responsive image](./system_files/186/0c5099206de79e8f0f7a70895fb2c613.jpg) |
เมื่อวันที่ 4 เมษายน 2566 เวลา 10.30-12.00 น. สำนักปลัดองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย จัดกิจกรรมอบรมบรรยายเพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ และสร้างวัฒนธรรมองค์กรในหัวข้อ “No Gift Policy งดรับ งดให้ของขวัญ เพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมการทำงานอย่างโปร่งใส”
นายศุภณัชรัญญ์ พงสินวุฒิบุญญาภา นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย, พนักงานส่วนตำบลและลูกจ้างขององค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย เข้าร่วมกิจกรรมการอบรมบรรยายดังกล่าว ณ ห้องประชุม องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย ซึ่งการอบรมได้แบ่งออกเป็น 2 ช่วง ได้แก่ การประกาศนโยบายไม่รับของขวัญและของกำนัลทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ (No Gift Policy) และการบรรยายเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจและสร้างวัฒนธรรมองค์กร รวมถึงกรณีศึกษาที่น่าสนใจเกี่ยวกับ “No Gift Policy” โดย นางสาวนันทพร พินิจราชกิจ นิติกรปฏิบัติการ |
|
โพสเมื่อ : 05 เม.ย. 2566 |
|
|