ต้อนรับคณะผู้บริหารและพนักงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลป่าแป๋ |
![Responsive image](./system_files/186/c80fb030fcef2eaae2cba4b3b06e5fd9.jpg) |
วันที่ 1 พฤศจิกายน 2565 นายศุภณัชรัญญ์ พงสินวุฒิบุญญาภา (แก้วลังกา) นายกองค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย ได้ต้อนรับคณะผู้บริหารและพนักงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลป่าแป๋ที่มาร่วมแสดงความยินดีกับ นางสาวชมชื่น ชื่นวรางค์กุล ที่เข้ารับตำแหน่ง นักวิชาการตรวจสอบภายในปฏิบัติการ องค์การบริหารส่วนตำบลกองก๋อย |
|
โพสเมื่อ : 01 พ.ย. 2565 |
|
|